Đăng nhập
Trần Minh Tâm
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 5
0855.556.065
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
Phòng trọ quận 10 full NT, giờ giấc tự do, sạch sẽ , thoáng mát
4.1 triệu
164 nghìn/m²
25 m²
...
0
0
Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 66M2 HXH 4 tầng 5 phòng ngủ sát chợ Tân Bình khu hiếm nhà bán
7.9 tỷ
119.7 triệu/m²
66 m²
4.2 x 15.7m
5
0
Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chủ bán gấp Nhà mới Hẻm 6m Xe hơib ngủ trong nhà gần chợ Tân Hương
4.8 tỷ
100 triệu/m²
48 m²
4.4 x 10.9m
2
0
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà mới 60m2 HXH đổ cửa gần AEON Tân Phú 3PN 2 căn ra MT đường
6.8 tỷ
113.3 triệu/m²
60 m²
...
3
0
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà mới đẹp lung linh HXH 59m2 3PN gần ĐH Công Thương tặng NTCC
5.8 tỷ
98.3 triệu/m²
59 m²
4.3 x 13.7m
3
3
Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh