Đăng nhập
Hoàng Chung
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 40
0855.229.955
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 40 tin đăng
Bán Đất
Bán Đất tặng nhà phố Ngọc Thụy, Long Biên 100m MẶT NGÕ - KINH DOANH - SÁT NGÃ TƯ ĐƯỜNG 40M - 24 tỷ
24.3 tỷ
243 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán tòa nhà view công viên Ngọc Thụy, Long Biên 75m2 x 7T đường 12m vỉa hè - kinh doanh nhỉnh 20 tỷ
20.7 tỷ
276 triệu/m²
75 m²
...
4
5
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Bán ĐẤT TDC Cự Khối, Long Biên 80m đường 13m VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - AN SINH ĐỈNH nhỉnh 13 tỷ.
14 tỷ
175 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Bán ĐẤT 65m phố Ngô Gia Tự, Long Biên VỈA HÈ - ĐƯỜNG 13M KINH DOANH - SÁT ĐƯỜNG 40m - CÔNG VIÊN HỒ.
14 tỷ
215.4 triệu/m²
65 m²
...
0
0
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Bán ĐẤT MẶT PHỐ Ngọc Thụy, Long Biên 110m x MẶT TIỀN 8M - 20tỷ - KINH DOANH ĐỈNH - THÔNG ĐƯỜNG 40M.
20 tỷ
181.8 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán tòa nhà phố Bồ Đề, Long Biên - 90m2 ô tô tránh - mặt tiền khủng - thang máy 17 tỷ
17 tỷ
188.9 triệu/m²
90 m²
...
4
4
Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Bán Đất tặng nhà 95m phố Thạch Bàn, Long Biên - đường 15m, mặt tiền khủng - KINH DOANH nhỉnh 19 tỷ
19.4 tỷ
204.2 triệu/m²
95 m²
6 x 15.8m
0
0
Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Tư Đình, Long Biên 100m x 5T Ô TÔ TRÁNH - KHU PHÂN LÔ Q.ĐỘI sát HimLam - nhỉnh 16 tỷ
16.9 tỷ
169 triệu/m²
100 m²
...
5
5
Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán toà CCMN phố Ngọc Thụy, Long Biên 120m2 x 7T thang máy - dòng tiền 1 tỷ/năm nhỉnh 26 tỷ
26.8 tỷ
223.3 triệu/m²
120 m²
...
10
10
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội