Đăng nhập
Mr.Trọng
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0849.827.865
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
Cắt lỗ Đất trung tâm phường,hà nội ngay trường đại học công nghiệp vh. Giá 1 tỷ 850 triệu
1.85 tỷ
37 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
0
0
Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Em cần bán gấp mảnh này đối diện ngay nhà văn hóa sân bóng, 82 m2, ngay khu du lịch biển Quất Lâm
1.95 tỷ
23.8 triệu/m²
82 m²
4.8 x 17m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Mảnh đất đâu giá 93 mét ngay khu công nghiệp Vsip giá cắt lỗ 2.2 ti
2.2 tỷ
23.7 triệu/m²
93 m²
5 x 18.6m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Rẻ hơn 300tr đất làn 2 Quốc lộ 21 xã Hoà Lạc, 3,4 tỷ, 100m2, 2 mặt tiền 5,6m, ngõ rộng 15m, sổ sẵn
3.55 tỷ
35.5 triệu/m²
100 m²
5.6 x 17.9m
0
0
Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Cần tiền bán gấp mảnh này ở thị trấn quất lâm cạnh quảng trường biển công viên nước phố đi bộ
1.3 tỷ
20.3 triệu/m²
64 m²
6 x 10.7m
0
0
Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Đáo hạn ngân hàng cắt sâu 400 triệu mảnh 100 m2 ở biển Quất Lâm, Nam Định. Nhanh thì còn
1.99 tỷ
19.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Cắt lỗ giá rẻ mảnh đất 99m2 ngay ngã ba chợ Hòa Lạc vào 1p kinh doanh buôn bán luôn
3.9 tỷ
39.4 triệu/m²
99 m²
5 x 19.8m
0
0
Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
Mảnh này rẻ đẹp nhất thị trường Hòa Lạc, ngay vành đai công nghệ cao, đối diện nhà máy lõi KCN
4.7 tỷ
47 triệu/m²
100 m²
6.4 x 15.6m
0
0
Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
Mảnh này ở Láng Hòa Lạc gần trường đại học FPT và ĐHQG, đối diện khu biệt thự cao cấp giá cực rẻ
2.27 tỷ
37.8 triệu/m²
60 m²
4.8 x 12.5m
0
0
Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội