Đăng nhập
Nguyễn Minh Duy
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0845.468.123
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Bán đất tại Xã Thanh Phú Long, Châu Thành, Long An, 700 triệu, 215.8m2 chỉ với giá siêu hời
700 triệu
3.3 triệu/m²
215 m²
20 x 10.8m
0
0
Thanh Phú Long, Châu Thành, Long An
Bán Đất
Bán đất tại Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh, 12 tỷ, 3838.2 m2, giá siêu hời
12 tỷ
3.1 triệu/m²
3838 m²
28 x 137.1m
0
0
Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
Bán Đất
Bán đất tại Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai, 12 tỷ, 7129 m2
12 tỷ
1.7 triệu/m²
7129 m²
30 x 237.6m
0
0
Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất tại Đường Bàu Cạn, 55 tỷ, 6442.4m2, giá siêu hời chỉ với cơ hội đầu tư hấp dẫn
55 tỷ
8.5 triệu/m²
6442 m²
52 x 123.9m
0
0
Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất mặt tiền - xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
45 tỷ
7 triệu/m²
6442 m²
51.8 x 124.4m
0
0
Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 4PN 2WC 80m² tại Tân Biên, Biên Hòa
3.5 tỷ
43.8 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
4
2
Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Bán gấp nhà Quốc lộ 1A, Cái Răng, Cần Thơ, 29 tỷ, 2029.7 m2 giảm sâu 10 tỷ còn 19 tỷ
19 tỷ
9.4 triệu/m²
2029 m²
10 x 202.9m
6
5
Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố tại ĐT 741, 15 tỷ, 3263.6m2, giá siêu hời Tặng 2 kho hàng và Trạm Cân
15 tỷ
4.6 triệu/m²
3263 m²
12.5 x 261.2m
6
4
Bình Tân, Phú Riềng, Bình Phước