Đăng nhập
LÝ VŨ NHÀ ĐẤT
Cá nhân
Đã tham gia 6 tháng trước
Số bài đăng 3
0842.689.268
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán Đất
LÔ GÓC THƯƠNG MẠI KHU ATA TRUNG TÂM PHỐ PHƯỜNG PHÚ MỸ + GIÁ TỐT
4.6 tỷ
40 triệu/m²
115 m²
6 x 19.2m
0
0
Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
TĐC VẠN HẠNH MẶT TIỀN LÊ THÁNH TÔNG ĐỐI DIỆN LESCO RESORT
4.9 tỷ
42.6 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
0
0
Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
LÔ GÓC KHU ATA TRUNG TÂM PHÚ MỸ
4.85 tỷ
42.2 triệu/m²
115 m²
6 x 19.2m
0
0
Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu