Đăng nhập
Khacdung
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 11
0794.290.131
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán kho nhà xưởng
Bán kho xây dựng kiên cố 6x38 cách đường Bùi Trọng Nghĩa 100m giá 2,7tỷ Tl LH 0794 290 ***
2.7 tỷ
11.8 triệu/m²
228 m²
6 x 38m
0
0
Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Ban nhà sổ thổ cư 1tret2lau ngay chợ26 nhà mới sân otoo giá 3,850 lh 0794 290 ***
3.85 tỷ
62.1 triệu/m²
62 m²
5 x 12.4m
3
2
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà sổ thổ cư 1trệt 1lầu 3p ngủ cách giáo xứ Thuận Hòa 400m giá: 3tỷ550tr. LH 0794 290 ***
3.45 tỷ
53.1 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
2
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất sổ thổ cư 77m2 đường nhựa 5m cách đường Đồng Khởi 100m2 giá 2,450 tỷ. LH 0794 290 ***
2.45 tỷ
31.8 triệu/m²
77 m²
...
0
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà 1trệt 1lầu sổ thổ cư 5x25m sân oto 7 chỗ cách y học cổ truyền 300m gia 4,6tỷ LH 0794 290 ***
4.6 tỷ
36.8 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
3
2
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà sổ thổ cư 1 trệt 1 lầu cách đường Cách Mạng Tháng 8 200m trung tâm giá 9,8 tỷ 0794 290 ***
9.8 tỷ
49 triệu/m²
200 m²
10 x 20m
4
3
Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất 2500m2 300m2 đất thổ cư trước đất là view sông cách Hương Lộ 15 50m giá 8,6 tỷ. 0794 290 ***
8.6 tỷ
3.4 triệu/m²
2500 m²
5 x 500m
0
0
Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán biệt thự khu dân cư Tân Phong, 10x20m, giá 9,6 tỷ, LH 0794 290 ***
9.6 tỷ
48 triệu/m²
200 m²
10 x 20m
4
3
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà 5,5x20m, sổ thổ cư cách chợ 26 300m, đường 4m, giá 3 tỷ TL. LH 0794 290 ***
3 tỷ
24 triệu/m²
125 m²
5.5 x 22.7m
2
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai