Đăng nhập
Sen Nguyễn - Nhà đất Anh Minh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 37
0793.250.588
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 37 tin đăng
Bán Đất
Chỉ còn lô đất giá rẻ nhất đường nhựa rộng 6m tại đường Nhà Mạc - Hoà Nghĩa - Dương Kinh
960 triệu
19.2 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Sản phẩm ngõ 3.5m đầu Trung Nghĩa
13 tỷ
24 triệu/m²
43 m²
4.6 x 9.3m
0
0
Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô đất đẹp Vũ Hộ Hải Thành - Dương Kinh
2.4 tỷ
20 triệu/m²
120 m²
6 x 20m
0
0
Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Lô đất Hải Thành 2 - Dương Kinh
1.25 tỷ
30.5 triệu/m²
41 m²
4.3 x 9.5m
0
0
Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô đất giá F0 tại TDP Quyết Tiến - Nam Đồ Sơn - Hải Phòng
680 triệu
11.9 triệu/m²
57 m²
4 x 14.3m
0
0
Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng
Bán Đất
Chỉ 1.09 tỷ sở hữu ngay lô đất 2 mặt đường nhựa tại Tân Linh - Minh Tân - Kiến Thụy
19 tỷ
17.3 triệu/m²
63 m²
5.2 x 12.1m
0
0
Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Mặt đường tại Xuân La - Thanh Sơn - Kiến Thụy
1.5 tỷ
24.6 triệu/m²
61 m²
7.5 x 8.1m
0
0
Thanh Sơn, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Siêu phẩm tuyến 2 đường 405 - Tam Kiệt - Hữu Bằng
18 tỷ
17.7 triệu/m²
61 m²
5 x 12.2m
0
0
Hữu Bằng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô F0 Hòa Nghĩa - mặt đường nhựa thông
2.15 tỷ
19.5 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng