Đăng nhập
Ngọc Tài
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 11
0788.558.508
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà 1 trệt 1 lầu Đức Hoà Đông 4x20m giá 1ty250
1.25 tỷ
14.4 triệu/m²
87 m²
...
3
0
Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
Nhà sau lưng Uỷ Ban Xã Đức Hoà Hạ 5x15,5m giá 1ty350
1.35 tỷ
17.5 triệu/m²
77 m²
...
2
0
Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
Nhà Ngộp sát kcn Tân Đức dt 5x21m giá 1ty650
1.65 tỷ
15.7 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
1
0
Đức Hòa, Long An
Bán Đất
Đất mặt Tiền Nguyễn Văn Dương 4,5x36m giá 1ty750
1.75 tỷ
10.8 triệu/m²
162 m²
4.5 x 36m
0
0
Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
Nhà Đức Hoà sát Võ Văn Tần 5x30m giá 1ty550
1.55 tỷ
10.3 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
2
0
Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
Nhà thị trấn Đức Hoà 5x20m giá 1ty350
1.35 tỷ
12.9 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
2
1
Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
Nhà Đức hoà Long An ❌Dt 7,5x19m Giá 1ty3
1.3 tỷ
9.2 triệu/m²
142 m²
7.5 x 18.9m
2
1
Đức Hòa, Long An
Bán Đất
Đất sát 823D dt 10x28m giá 1ty750
1.75 tỷ
6.3 triệu/m²
280 m²
10 x 28m
0
0
Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An
Bán nhà riêng
nhà Mỹ Hạnh Nam 5x25m giá 2ty250 đường ô tô
2.25 tỷ
18 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
3
0
Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An