Đăng nhập
Hahanh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0786.021.179
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhanh nhà 4T 43m2 - oto đỗ cửa - dân xây - ngõ thông - Văn Quán - Trần Phú - Hà Đông - hơn 7tỷ
7.8 tỷ
181.4 triệu/m²
43 m²
5.9 x 7.3m
4
3
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRẦN PHÚ- VĂN QUÁN- PHÂN LÔ- Ô TÔ- KINH DOANH SIÊU ĐỈNH- Dt: 35m- 4 tầng- Hơn 10 đồng
10.8 tỷ
308.6 triệu/m²
35 m²
...
4
3
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG- HÀ ĐÔNG- PHÂN LÔ- VỈA HÈ- OTO- KINH DOANH- KHÔNG LỖI- NHỈNH 12 TỶ
12.5 tỷ
245.1 triệu/m²
51 m²
4 x 12.8m
0
0
Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
BÁN 52M ĐẤT- PHÂN LÔ- VỈA HÈ- ÔTÔ TRÁNH- KD- KO LỖI LẦM- DV KHU YÊN NGHĨA- GIÁ LOANH QUANH 11 TỶ
11.99 tỷ
230.6 triệu/m²
52 m²
4.5 x 11.6m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 40M- 5 TẦNG TÂN TRIỀU- TRIỀU KHÚC- VỊ TRÍ CỰC ĐẸP- NGÕ THÔNG- KINH DOANH- 100M RA OTO
7.98 tỷ
199.5 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
5
4
Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội