Đăng nhập
Huyền Trang
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 11
0782.683.683
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán căn hộ
CẮT LỖ CĂN 3PN MASTERI RIVERA RẺ NHẤT CHƯA TỪNG CÓ MIỄN PHÍ QLVH 3 NĂM
5.5 tỷ
69.6 triệu/m²
79 m²
...
3
3
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán căn hộ
ĐỘC QUYỀN CĂN 1PN TÒA C1 TIMES PLACE -CAPITAL SQUARE VIEW SÔNG HÀN -TT
3.8 tỷ
84.4 triệu/m²
45 m²
...
1
1
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán căn hộ
CỰC PHẨM CĂN GÓC 3PN -MASTERI RIVER MUA GIÁ TRỰC TIẾP CĐT
6 tỷ
75.9 triệu/m²
79 m²
...
3
3
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán căn hộ
QUỸ CĂN 1PN,2PN,3PN VIEW SÔNG HÀN TẦNG CAO THẤY BIỂN VỊ TRÍ GẦN VINCOM
4.7 tỷ
104.4 triệu/m²
45 m²
...
1
1
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
3 SUẤT NGOẠI GIAO LIỀN KỀ , BIỆT THỰ VIEW MẶT BIỂN -VINHOMES HẢI VÂN G
5.2 tỷ
74.3 triệu/m²
70 m²
...
4
4
Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán căn hộ
*** CĂN 2PN MASTERI VIEW THÀNH PHỐ VÀ SÔNG HÀN RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG
5.7 tỷ
85.1 triệu/m²
67 m²
...
2
2
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán căn hộ
Căn Hộ Nguyễn Phước Lan mở bán GĐ1 giá tốt phù hợp ở - đầu tư - thuê
4.5 tỷ
60 triệu/m²
75 m²
...
2
2
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán căn hộ
Bán gấp căn 2PN Capital Square mặt tiền sông Hàn . chiết khấu đến 15%.
5.9 tỷ
93.7 triệu/m²
63 m²
...
2
2
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán căn hộ
Sở hữu ngay căn 2PN Hiyori Aqua Tower trực diện biển Mỹ Khê - giá Tốt
4.3 tỷ
71.7 triệu/m²
60 m²
...
2
2
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng