Đăng nhập
Hải
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0777.474.789
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
Duy nhất 1 lô ngợp, đất xã Thái Mỹ, Củ Chi, mặt tiền đường nhựa to đẹp, xung quanh dân cư đông đúc
1.25 tỷ
11.3 triệu/m²
111 m²
5 x 22.2m
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất tại Xã Phước Hiệp, Củ Chi, HCM, giá tốt chỉ với 1,75 tỷ, 224 m2 (11x21)
1.75 tỷ
7.8 triệu/m²
224 m²
...
0
0
Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
98m2(5,5x18) 1/tỉnh lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi. Giá 1ty250
1.25 tỷ
12.8 triệu/m²
98 m²
...
0
0
Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất mặt tiền 498, xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, 6x55m (329m2), giá tốt nhất Củ Chi
1.8 tỷ
5.5 triệu/m²
329 m²
...
0
0
Phạm Văn Cội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất 173m2, 1,55 tỷ tại Nguyễn Thị Dạng, Nhuận Đức, Củ Chi, HCM Hot!
1.55 tỷ
9 triệu/m²
173 m²
...
0
0
Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NHỰA XÃ THÁI MỸ, HUYỆN CỦ CHI, DÂN CƯ ĐÔNG, PHÙ HỢP MUA BÁN ĐẦU TƯ
2.35 tỷ
6.5 triệu/m²
363 m²
...
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chủ gửi hàng f0 mới ra lò thơm phức, lô đất mặt tiền đường nhựa Thái Mỹ, Củ Chi, khu dân cư đông
1.7 tỷ
2.8 triệu/m²
613 m²
18 x 34.1m
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán lô góc 2 mặt tiền xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi, 126m2, ngay khu dân cư, tiện ích đầy đủ
1.55 tỷ
12.3 triệu/m²
126 m²
8.7 x 14.5m
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Góc 2 MT Nguyễn Thị Rành - 521, 205m2, ngang 7,6m, 3ty9. TL
3.9 tỷ
19 triệu/m²
205 m²
7.6 x 27m
0
0
Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh