Đăng nhập
PHAN HẢI
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0776.243.994
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán nhà riêng
Hẻm Nhựa 5M Khu Họ Lê Tân Phú. 4x20m Cấp 4 Tiện Xây. Giá Tốt
7.3 tỷ
94.8 triệu/m²
77 m²
...
2
0
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Mặt Tiền Khu VIP Họ Lê Tân Phú. 4x16m Trệt 1 Lầu Giá Cực Tốt
6.7 tỷ
104.7 triệu/m²
64 m²
...
3
0
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Không Còn Căn Nào Rẽ Hơn Tân Phú 70tr/m2 4x23m cấp 4 tiện Xây.
6.5 tỷ
69.9 triệu/m²
93 m²
...
1
0
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
MT Đường 12m Khu Họ Lê Tân Phú. 4x17m Cấp 4 Trống Suốt.
9 triệu
132 nghìn/m²
68 m²
...
1
0
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất Lọt Khe Hẻm 3 Gác 1/ Tân Sơn Nhì Gần Trường Chinh.4x13 NH 7M
5 tỷ
83.3 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm Xe Hơi P. Tân Quý. 4x23m Cấp 4 Tiện Xây Mới.
6.5 tỷ
69.9 triệu/m²
93 m²
...
4
0
Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Hẻm 1/ Tân Sơn Nhì. Bán Gấp Lô Đất lọt khe 4x13m NH 7M Cực Đẹp
4.9 tỷ
81.7 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm Xe Tải 1/ ngay Lê Liễu. 4x14m Trệt 1 Lầu Đúc 2PN,2WC.Hẻm Xe Tải
5.2 tỷ
96.3 triệu/m²
54 m²
...
2
0
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh