Đăng nhập
Hoài Nguyễn
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 9
0773.699.311
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
BIỆT THỰ 8x18 Phan Văn Đối xã Bà Điểm TP HCM
11 tỷ
75.9 triệu/m²
145 m²
8 x 18.1m
6
6
Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
Cho Thuê Mặt Tiền 8x15 Đường Trung Lập Củ Chi
3 triệu
38 nghìn/m²
80 m²
8 x 10m
1
1
Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BIỆT THỰ CỔ ĐIỂN . gần Lê Trọng Tấn
7.2 tỷ
102.9 triệu/m²
70 m²
4.5 x 15.6m
6
6
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 60m2 đúc 2 lầu gần chợ 26/3 . Cách Siêu thị Aeon Tân Phú 500m
5.15 tỷ
85.8 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
3
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHà 60m2 Đúc 2 Lầu Gần Chợ 26/3 .Không Lộ Giới
5.35 tỷ
89.2 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
3
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 57M2 ĐÚC 2 LẦU TÂN PHÚ, SÁT AEON TP
5.68 tỷ
99.6 triệu/m²
57 m²
4.3 x 13.3m
3
4
Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4,5x20 gần Lê Trọng Tấn phường Bình Hưng Hòa
5.2 tỷ
57.8 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
2
0
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 4x12 đúc 1 lầu Đường số 3 Bình Long p Bình Hưng Hòa A Bình Tân
3.65 tỷ
76 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
2
2
Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4x15 Lê Văn Quới 2 Lầu p Bình Hưng Hòa A quận Bình Tân
5.55 tỷ
92.5 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
3
Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh