Đăng nhập
Nguyễn Phương
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 7
0768.363.838
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán Đất
Mảnh đất Trung Nghĩa sát đường Cầu Rào 3 - Đồ Sơn - Hải Phòng
17.79 tỷ
27 triệu/m²
659 m²
20.5 x 32.1m
0
0
Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng
Bán Đất
·
Khu đô thị PG An Đồng
Mặt đường 208 an dương hải phòng
56 tỷ
56 triệu/m²
1000 m²
5 x 200m
0
0
An Đồng, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Hàng F0 ngõ 5m thông nhau Hoà Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
1.5 tỷ
20.6 triệu/m²
73 m²
4 x 18.3m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Đường 10m Tân Thành ngay dự án Dương Kinh - Hải Phòng
2.84 tỷ
31.5 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
0
0
Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
6.25 tỷ
29.5 triệu/m²
212 m²
8 x 26.5m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bá đất Hoà Nghĩa, Dương Kinh Hải Phòng, 65,3m2 - tiềm năng đầu tư sinh lời cao
881.6 triệu
13.6 triệu/m²
65 m²
...
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Lô rẻ nhất Hải Thành trung tâm hành chính phường
2.45 tỷ
28.8 triệu/m²
85 m²
4.1 x 20.7m
0
0
Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng