Đăng nhập
Triết Châu
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 4
0767.248.056
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 4 tin đăng
Bán nhà riêng
bán nhà kdc Anh Tuấn 6.2x17 nhà đẹp giá rẻ chỉ 5.8 tỷ
5.8 tỷ
55.2 triệu/m²
105 m²
6.2 x 16.9m
2
1
Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
cần bán nhà hẻm 1247 huỳnh tấn phát giá 4 tỷ 250
4.25 tỷ
106.3 triệu/m²
40 m²
3 x 13.3m
3
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt phố
cho thuê mặt bằng tổ chức tiệc tại Eco green Q7
9 triệu
82 nghìn/m²
110 m²
...
0
0
Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt phố
CHO THUÊ KHO XƯỞNG KCN PHÚ MỸ ,BÀ RỊA VŨNG TÀU
4 triệu
0 nghìn/m²
50000 m²
...
0
0
Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu