Đăng nhập
Lê Văn Hưng
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 2
0766.353.899
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán đất khu B tái định cư bắc sông cấm
4.3 tỷ
71.7 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô đất mặt đường trung tâm hành chính chính trị Thuỷ Nguyên Hải Phòng
6.6 tỷ
82.5 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng