Đăng nhập
Nguyễn Tuyết Nhi
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 36
0765.179.479
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 36 tin đăng
Bán Đất
BÁN ĐẤT LÊ VĂN THỌ 96M2( 4 X 23 ) FULL THỔ SỔ HỒNG RIÊNG VUÔNG VỨT CHỈ 71TR/M2 GIÁ 6,9 TỶ
6.9 tỷ
71.9 triệu/m²
96 m²
12 x 8m
0
0
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Lê Đức Thọ gần Giáo Xứ Hoà Bình (4x19m) 77m2 sổ hồng riêng không quy hoạch
5.8 tỷ
75.3 triệu/m²
77 m²
4 x 19.3m
2
2
Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ P13 LÊ ĐỨC THỌ 81M2( 4 X 21) SỔ HỒNG RIÊNG GIÁ 7,4 TỶ
7.4 tỷ
91.4 triệu/m²
81 m²
12 x 6.8m
3
3
Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà 2 tầng 1 đời chủ Phan Huy Ích ngang khủng 5,6m x 11m (53m2) sổ hồng riêng giá 5,46 tỷ
5.46 tỷ
103 triệu/m²
53 m²
5.6 x 9.5m
2
2
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 2 TẦNG PHẠM VĂN CHIÊU 65M2(6 X 11) NGANG 6M KHỦNG SỔ HỒNG HOÀN CÔNG GIÁ 7,65 TỶ
7.65 tỷ
117.7 triệu/m²
65 m²
12 x 5.4m
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Lê Văn Thọ 2 tầng 64m2 (4 x 16m) hẻm xe hơi hoàn công sổ hồng riêng giá 5,85 tỷ
5.85 tỷ
91.4 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
3
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 2 TẦNG PHẠM VĂN CHIÊU 51M2(4 X 13) SỔ HỒNG HOÀN CÔNG HẺM OTO GIÁ 5,85 TỶ
5.85 tỷ
114.7 triệu/m²
51 m²
12 x 4.3m
3
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà ngay giáo xứ Lạng Sơn 110m2 (5,3 x 20m) sổ hồng riêng giá 6,8 tỷ
6.8 tỷ
61.8 triệu/m²
110 m²
5.3 x 20.8m
6
3
Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐÚC BTCT LÊ ĐỨC THỌ P16 (75M2) 3,6 X 21 CÁCH MẶT TIỀN 10M CHỈ 6,95 TỶ
6.95 tỷ
92.7 triệu/m²
75 m²
12 x 6.3m
2
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh