Đăng nhập
Son Le
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 2
0763.660.200
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán nhà riêng
ĐI BỘ CÔNG VIÊN 29/3 - 2 TẦNG LÔ GÓC - SÁT Ô TÔ - CHỈ HƠN 3 TỶ
3.59 tỷ
89.8 triệu/m²
40 m²
...
2
0
Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 Nhanh tay! Kiệt 5m Nguyễn Hoàng, Hải Châu thông tứ hướng, sát đường
3.6 tỷ
90 triệu/m²
40 m²
...
3
0
Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng