Đăng nhập
Bảo Dưỡng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 13
0707.888.000
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Mặt phố Sơn Tây, Kim Mã, Ba Đình: 78m2 - mặt tiền 5m, chỉ 49 tỷ
49 tỷ
628.2 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
4
4
Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Đào Tấn, Ba Đình, 50M2- 6T, VF3 đỗ cửa 17 tỷ
17 tỷ
340 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
6
6
Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Căn hộ dịch vụ Doãn Kế Thiện, Mai Dịch, Cầu Giấy. 82M, 9T ô tô 39 tỷ
39 tỷ
475.6 triệu/m²
82 m²
4.5 x 18.2m
25
26
Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà Cầu Diễn - Từ Liêm - 3 mặt tiền, ô tô đỗ cửa, 124m2 - 22 tỷ
22 tỷ
177.4 triệu/m²
124 m²
8 x 15.5m
6
6
Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán biệt thự liền kề
Bán Biệt Thự sân vườn phố Đội Nhân, Ba Đình. 47 tỷ
47 tỷ
333.3 triệu/m²
141 m²
8.5 x 16.6m
4
4
Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Phân Lô Nguyên Hồng Đống Đa, Ô tô đỗ cửa: 67m- 27 tỷ
27 tỷ
403 triệu/m²
67 m²
5.5 x 12.2m
4
3
Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Mặt phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, mặt tiền 8,5m - 5T - 49,9 tỷ
49.9 tỷ
959.6 triệu/m²
52 m²
8.5 x 6.1m
4
4
Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán Toà nhà Văn phòng phố Dương Khuê- Cầu Giấy- 120M-10T-MẶt tiền 10- 68 tỷ Dòng tiền gần 2 tỷ
68 tỷ
566.7 triệu/m²
120 m²
9.6 x 12.5m
9
9
Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
PHÂN LÔ VINH PHUC- BA ĐÌNH- 3 Mặt Tiền- gần 80M Vuông- 17 Tỷ
17.9 tỷ
245.2 triệu/m²
73 m²
4.8 x 15.2m
4
4
Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội