Đăng nhập
Trần Sáng
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 11
0707.663.386
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán căn hộ
Sở Hữu Ngay Tổ Ấm Lý Tưởng – Tiện Ích Đầy Đủ, An Ninh 24/7 - Săn Ngay!
3.95 tỷ
65.8 triệu/m²
60 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê căn hộ D-aqua - Sắp nhận nhà mới 100% - LH ngay em tư vấn !
10 triệu
147 nghìn/m²
68 m²
...
2
2
Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho Thuê Căn Hộ OfficeTel - Nhà Trống Nhận Nhà Ở Liền Được - Săn Ngay
6.5 triệu
260 nghìn/m²
25 m²
...
1
1
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
BÁN CĂN PEGASUITE1 -2PN 2WC ( 89m2) -View hướng quận 1, 2bancol thoáng
5.25 tỷ
59 triệu/m²
89 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán Nhanh Căn Hộ Tara Residence, 2PN 2WC ( 68m2), Sổ Sẵn Hỗ Trợ Vay
3.75 tỷ
55.1 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
BÁN NHANH CĂN HỘ – TARA RESIDENCE 2PN 2WC , SỔ HỒNG RIÊNG, HƯỚNG TỐT!
3.8 tỷ
55.9 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
BÁN CĂN PEGASUITE1 - 2PN 2WC ( 68m2) -View ngay hướng mát - Hỗ trợ vay
4.25 tỷ
62.5 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Căn Hộ Rộng Rãi –Thiết Kế 2PN Cho Gia Đình Trẻ -Sổ Hồng Sang Tên Nhanh
5.25 tỷ
59 triệu/m²
89 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
BÁN CĂN PEGASUITE1 - 2PN 2WC ( 68m2) - Bancol hướng mát - Sổ Chính chủ
4.28 tỷ
62.9 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh