Đăng nhập
Đinh Thị Cúc Phương
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 36
0707.565.023
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 36 tin đăng
Bán Đất
Siêu phẩm Thảo Điền! Bán khuôn đất ngay MT Ngô Quang Huy, Quận 2 (8x 30m - Đất trống), giá 80 tỷ
80 tỷ
347.8 triệu/m²
230 m²
8 x 28.8m
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Siêu phẩm Thảo Điền! Bán khuôn đất ngay MT Quốc Hương, Quận 2 (8x 25m - Đất trống), giá 42 tỷ
42 tỷ
280 triệu/m²
150 m²
8 x 18.8m
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tốt nhất thị trường! Bán nhà MT Vũ Tông Phan, Quận 2 (5x20m, 4 tầng, HĐT 90 triệu), giá 38 tỷ
38 tỷ
380 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
10
10
An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu dòng tiên! Bán nhà ngay MT Cách Mạng Tháng 8, Quận 3 (10x18m, Hầm+6tầng, 160 tr/th), giá 42 tỷ
42 tỷ
280 triệu/m²
150 m²
...
25
25
Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm Thảo Điền! Bán nhà 2MT Xuân Thủy, Quận 2(6 x 20m, hầm + 7 tầng, 70 triệu/ th), giá 33 tỷ
33 tỷ
275 triệu/m²
120 m²
6 x 20m
5
5
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm khan hiếm!Bán CHDV ngay MT Quốc Hương, Quận 2 (5x20m, 5 tầng, HĐT 90 tr/ th), giá 26 tỷ
26 tỷ
260 triệu/m²
100 m²
...
20
20
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Rẻ nhất khu vực! Bán gấp biệt thự Trần Lựu, An Phú ( 10 x 20m, 3 tầng, HĐT 150 tr/th), giá 43 tỷ
43 tỷ
215 triệu/m²
200 m²
...
5
5
An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tài lộc, rẻ nhất Tân Quy! Bán nhà MT đường 79, Quận 7 (8x20m, hầm 7 tầng, HĐT 90tr/th), giá 36 tỷ
36 tỷ
225 triệu/m²
160 m²
...
5
5
Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu khan hiếm! Bán nhà mt Vip Châu Văn Liêm, Quận 5 (4 x 16m, 6 tầng, HĐT 80tr/th), giá 25 tỷ
25 tỷ
416.7 triệu/m²
60 m²
...
8
8
Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh