Đăng nhập
Trương Hoàng
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 13
0706.433.433
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán Đất
BÁN ĐẤT MT THÍCH HUỆ PHƯỚC - LÀNG ĐẠI HỌC ĐÀ NẴNG
6.2 tỷ
47 triệu/m²
132 m²
5 x 26.4m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BAN NHÀ 2 TẦNG MT BIỂN SƠN THUỶ
7.5 tỷ
65.2 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
3
2
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
CẦN BÁN ĐẤT MT LÀNG ĐẠI HỌC - PHÙ HỢP XÂY CĂN HỘ
9.5 tỷ
47.5 triệu/m²
200 m²
8 x 25m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN ĐATA MT THUỶ SƠN 3 - BIỂN SƠN THUỶ
8.1 tỷ
72.3 triệu/m²
112 m²
5 x 22.4m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN ĐẤT MT TRÀ KHÊ 7 - KHU FPT VÀ LÀNG ĐẠI HỌC ĐÀ NẴNG
5.3 tỷ
49.1 triệu/m²
108 m²
5 x 21.6m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
CẦN BÁN ĐẤT KIỆT ĐẶNG THÁI THÂN - BIỂN SƠN THUỶ
3.95 tỷ
48.2 triệu/m²
82 m²
4.1 x 20.2m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
·
Khu đô thị Phú Mỹ An
CẦN BÁN SIÊU PHẨM 2 MT VŨ HỮU LƠỊ - PHÚ MỸ AN - FPT
7.2 tỷ
53.7 triệu/m²
134 m²
6.4 x 20.9m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
CẦN BÁN ĐẤT KẸT CỐNG - TRẦN XUÂN - BIỂN SƠN THUỶ
8.5 tỷ
68 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG MT LƯU VĂN LANG - BIỂN SƠN THUỶ
9 tỷ
90 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng