Đăng nhập
Mr Hoàng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 3
0705.654.999
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán nhà riêng
🔥 NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM HẢI CHÂU – 2 MẶT KIỆT Ô TÔ – SẴN Ở NGAY 🔥
3.95 tỷ
98.8 triệu/m²
40 m²
...
2
0
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 CỰC HIẾM TRUNG TÂM HẢI CHÂU – KIỆT Ô TÔ – NGANG GẦN 7M 🔥
3.85 tỷ
101.3 triệu/m²
38 m²
6.6 x 5.8m
2
2
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Cho thuê nhà mặt phố
NGUYÊN CĂN MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU THỌ, GIÁ 8tr.
8 triệu
160 nghìn/m²
50 m²
...
0
0
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng