Đăng nhập
Nguyễn Thế Quang
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 5
0703.698.869
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ KHU P/L TÔ HIỆU THIẾT KẾ SANG TRỌNG NỘI THẤT VIP 5TẦNG NGANG BỀ THẾ 6X16M HẺM 8M
10.5 tỷ
109.4 triệu/m²
96 m²
6 x 16m
5
5
Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHỈ 5,49 TỶ NHÀ SÁT MẶT TIỀN LŨY BÁN BÍCH 2 TẦNG 96M2 CHÍNH CHỦ TRANG BÌA CHƯA QUA ĐẦU TƯ
5.49 tỷ
57.2 triệu/m²
96 m²
4.3 x 22.3m
3
2
Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ LÊ VĂN QUỚI KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU - 3TẦNG 36M2 HXH THÔNG THOÁNG CHỈ 3,29TỶ
3.29 tỷ
91.4 triệu/m²
36 m²
3.6 x 10m
3
2
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 1 SẸC SÁT MẶT TIỀN KINH DƯƠNG VƯƠNG 2TẦNG 90M2 HXH NGANG HIẾM 6,5M NHỈNH 4TỶ
4.58 tỷ
50.3 triệu/m²
91 m²
6.5 x 14m
2
2
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ MỚI ĐẸP GIÁ TỐT ĐƯỜNG HƯƠNG LỘ 2 , Q.BT DIỆN TÍCH 80M2 - 4TẦNG - HXT THÔNG - 4PN , CHỈ 5,3TỶ
5.29 tỷ
66.1 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
4
3
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh