Đăng nhập
Chợ Bất Động Sản
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 9
0703.133.339
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
NHÀ LẦU TẶNG FULL NỘI THẤT KHU DÂN CƯ HÀNG BÀNG ĐƯỜNG NVL
2.9 tỷ
72.5 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
2
2
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán Đất
NỀN TRỤC CHÍNH HẺM 391 ĐƯỜNG 30/4
1.95 tỷ
32.5 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ 1 LẦU MỚI TUYỆT ĐẸP KDC THỚI NHỰT P AN KHÁNH
3.13 tỷ
78.3 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
2
2
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán Đất
NỀN DT RỘNG 10 x 36 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ P.AN KHÁNH
31 tỷ
92.4 triệu/m²
335.4 m²
10 x 33.5m
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán Đất
NỀN DIỆN TÍCH RỘNG HẺM 388 GIÁP KDC ĐẠI NGÂN
2.55 tỷ
33.3 triệu/m²
76.5 m²
4 x 19.1m
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ LẦU MỚI TUYỆT ĐẸP HẺM 876 TRẦN NAM PHÚ
1.9 tỷ
63.3 triệu/m²
30 m²
5 x 6m
2
2
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ LẦU 3 PN HẺM 7A9 ĐƯỜNG TRẦN NAM PHÚ
3.35 tỷ
59.8 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
3
2
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ MỚI XÂY ĐƯỜNG MẠC THIÊN TÍCH
2.59 tỷ
63 triệu/m²
41.1 m²
4.6 x 8.9m
2
2
Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ 2 LẦU FULL NỘI THẤT KHU DÂN CƯ ĐHYD CẦN THƠ
6.5 tỷ
101.6 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
3
4
An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ