Đăng nhập
ĐẤT ĐẦU TƯ AN CƯ
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 6
0702.779.334
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
🔥ĐẤT CHỢ ĐÀ NẴNG KINH DOANH ĐÔNG ĐÚC CHỈ TỪ 1 TỶ
1 tỷ
9.1 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Quế Xuân 1, Quế Sơn, Quảng Nam
Bán Đất
💥 VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH- BÁN LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN CHỢ
1.5 tỷ
13.6 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Quế Xuân 1, Quế Sơn, Quảng Nam
Bán Đất
💥ĐẤT CHỢ TRUNG TÂM Sát Quốc lộ 1A Đà Nẵng Chỉ từ 1 tỷ sở hữu
1.69 tỷ
16.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Quế Xuân 1, Quế Sơn, Quảng Nam
Bán Đất
💥 KHU PHỐ CHỢ ĐÔNG ĐÚC SÁT QUỐC LỘ 1A
1.75 tỷ
17.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Quế Xuân 1, Quế Sơn, Quảng Nam
Bán Đất
💥 Đất Trung tâm Hành Chính Thăng Bình giá chỉ 8,Xxtr/m2 Đ7.5m
1.55 tỷ
7.8 triệu/m²
200 m²
8 x 25m
0
0
Bình Nguyên, Thăng Bình, Quảng Nam
Bán Đất
❤️🔥❤️🔥❤️🔥 Đừng bỏ lỡ đất Thăng Bình khi giá từ 1TỶ
1.55 tỷ
8.2 triệu/m²
190 m²
7 x 27.1m
0
0
Bình Nguyên, Thăng Bình, Quảng Nam