Đăng nhập
Hoàng Công Uẩn
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 12
0399.152.148
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 12 tin đăng
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ CAO CẤP PHƯỜNG TRẤN BIÊN (BỬU LONG) CÁCH NGÃ 4 CẦU MỚI 200MÉT...
6.2 tỷ
50 triệu/m²
124 m²
6 x 20.7m
3
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN CHỢ BIÊN HOÀ - TRỤC ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ HIỀN. PHƯỜNG TRẤN BIÊN.
10.5 tỷ
145.8 triệu/m²
72 m²
...
0
0
Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà phường Tam Hiệp gần chợ Lý Văn Sâm. DT: 6,5x14m - SHR hoàn công đầy đủ
2.95 tỷ
32.4 triệu/m²
91 m²
6.5 x 14m
3
0
Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ 4 TẦNG KDC PHƯỜNG QUANG VINH. TRỤC ĐƯỜNG 8M + VỈA HÈ 3M. SHR HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ
5.5 tỷ
68.8 triệu/m²
80 m²
...
4
4
Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG KHU D2D PHƯỜNG THỐNG NHẤT (TRẤN BIÊN MỚI). SHR HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ
6.5 tỷ
90.3 triệu/m²
72 m²
...
3
3
Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN TRỤC D12 KHU D2D (GẦN ADM - CF GHITA). TRỤC KD NỐI VÕ THỊ SÁU VỚI ĐƯỜNG N1
7.9 tỷ
109.7 triệu/m²
72 m²
...
0
0
Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà KDC cấp cho bộ đội P. Quang Vinh (Trấn Biên mới). Sau lưng Mega Market/chi cục thuế
3.5 tỷ
35 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà 1 lầu mặt tiền chợ 57, P. Thống Nhất (Trấn Biên mới). DT: 5,2x22m, SHR 100% thổ cư
5.4 tỷ
45 triệu/m²
120 m²
5.2 x 23.1m
0
0
Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN ÁI QUỐC GẦN CHỢ TÂN PHONG. HĐ THUÊ 10TR/THÁNG
5.6 tỷ
133.3 triệu/m²
42 m²
...
0
0
Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai