Đăng nhập
Lê Văn Hạnh
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0399.002.417
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà sổ hồng riêng buôn bán kinh doanh 5,35 tỷ tại Thạnh Xuân 33, Thạnh Xuân Q12, TP.HCM
5.35 tỷ
99.1 triệu/m²
54 m²
7 x 7.7m
4
5
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà riêng góc 2 mặt tiền bán tại Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Quận 12, TP. HCM, giá 4,63 tỷ, 72m2
4.63 tỷ
64.3 triệu/m²
72 m²
6 x 12m
2
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán gấp nhà riêng có thang máy - 4PN, 5WC tại Thạnh Lộc 13, Q12, 7,79 tỷ, 64m2
7.79 tỷ
121.7 triệu/m²
64 m²
...
4
5
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng tại Thạnh Lộc 19, 6,95 tỷ, 56m2, 4PN, 5WC, Quận 12, HCM
6.95 tỷ
124.1 triệu/m²
56 m²
...
4
5
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng quận 12 full nội thất 4PN, 5WC, 72m2 CN 70m2 tại An Phú Đông, giá siêu hời 7,35 tỷ
7.35 tỷ
102.1 triệu/m²
72 m²
...
4
5
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà riêng đẹp, nhiều tiện ích, 7,1 tỷ, 64m2 tại Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
7.1 tỷ
110.9 triệu/m²
64 m²
...
4
5
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4PN, 5WC tại Thạnh Xuân 25, Q12, HCM, 7,1 tỷ, 58m2 Hot!
7.1 tỷ
122.4 triệu/m²
58 m²
...
4
5
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán căn hộ dịch vụ cho thuê 200tr/tháng 220,8m2, 48 tỷ, ở Lê Đức Thọ, P 17, Gò Vấp, HCM, giá ưu đãi
48 tỷ
218.2 triệu/m²
220 m²
...
22
30
Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán kho nhà xưởng
Bán kho mặt tiền đường 15m quận 12 nhà xưởng tại Nguyễn Thị Nhuần, 19,9 tỷ, 500m2
19.9 tỷ
39.8 triệu/m²
500 m²
15 x 33.3m
0
2
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh