Đăng nhập
Trịnh Ngọc Dũng
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0398.858.585
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà 4 tầng Ngô Gia Tự, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng, ô tô đỗ cửa, giá 3.98 tỷ
3.98 tỷ
88.4 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
4
3
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 4 tầng mặt đường Nguyễn Văn Linh, Lê Chân, Hải Phòng, kinh doanh buôn bán ok, giá 7.5 tỷ
7.5 tỷ
163 triệu/m²
46 m²
4.1 x 11.2m
4
3
Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng
Bán biệt thự liền kề
Bán nhà biệt thự 3T dân xây Tiền Phong, Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng, gara ô tô 2 xe đỗ, giá 11.9 tỷ
11.9 tỷ
26.4 triệu/m²
450 m²
10 x 45m
5
4
Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 5 tầng độc lập có thang máy mặt ngõ Hồ Sen - Lê Chân - Hải Phòng, ô tô vào nhà, giá 7.4 tỷ
7.4 tỷ
129.8 triệu/m²
57 m²
4 x 14.3m
4
4
Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 4 tầng lô góc mặt đường ôtô tránh nhau Trung Hành, Hải An, Hải Phòng ôtô vào nhà giá 4.6 tỷ
4.6 tỷ
102.2 triệu/m²
45 m²
...
4
3
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
Cần bán gấp đất 03 mặt đường Đông Chấn, Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng ô tô đánh võng, giá sốc 1.26 tỷ
1.26 tỷ
8.7 triệu/m²
145 m²
12.9 x 11.2m
0
0
Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3.5 tầng Trung Lực, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng, gần trường chợ trung tâm, giá 3.3 tỷ
3.3 tỷ
66 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
4
3
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng dân xây độc lập lô góc Mỹ Tranh Nam Sơn An Dương Hải Phòng, ô tô vào nhà, giá 2.4 tỷ
2.4 tỷ
31.6 triệu/m²
76 m²
5 x 15.2m
3
3
Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3.5T xây độc lập Trang Quan, An Đồng, An Dương, Hải Phòng ô tô vào nhà giá 3.85 tỷ tặng đồ
3.85 tỷ
64.2 triệu/m²
60 m²
4.5 x 13.5m
3
3
An Đồng, An Dương, Hải Phòng