Đăng nhập
Ngô Hồng Hải
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0398.110.486
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Hoàng Ngân, gần ngã tư giao Nguyễn Thị Định, kinh doanh, 5 tầng, 45m2, 18,7 tỷ
18.7 tỷ
415.6 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
5
5
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Trần Quốc Hoàn , 2 mặt tiền trước sau , kinh doanh, 6 tầng thang máy, 50m, 21 tỷ.
21 tỷ
420 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
6
6
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Cát Linh, Đống Đa, ngõ 35 ô tô tránh, nở hậu, kinh doanh đỉnh, 120m2, MT 7m, 25 tỷ
25 tỷ
208.3 triệu/m²
120 m²
7 x 17.1m
2
2
Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Thái Hà, ngõ 178 kinh doanh, ô tô tránh, 5 tầng, 60m2, mặt tiền 4m5, 20 tỷ
20 tỷ
333.3 triệu/m²
60 m²
4.5 x 13.3m
5
5
Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Chùa Bộc, trung tâm thời trang, lô góc 3 thoáng, kinh doanh, 5 tầng, 55m2, 32 tỷ
32 tỷ
581.8 triệu/m²
55 m²
5 x 11m
5
5
Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, lô góc 2 thoáng, 7 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, 80m2, 43 tỷ
43 tỷ
537.5 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
7
7
Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Hòa Bằng, phân lô, ô tô đỗ, kinh doanh đỉnh, 5 tầng, mặt tiền 6m, 90m2, 13 tỷ
13 tỷ
144.4 triệu/m²
90 m²
6 x 15m
10
10
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Nguyễn Công Hoan, ngõ kinh doanh, ô tô tránh, vỉa hè 3m, 45m2, 6 tầng, MT 5m, 13 tỷ
13 tỷ
288.9 triệu/m²
45 m²
5 x 9m
5
5
Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Trần Duy Hưng, vỉa hè ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 5 tầng, 70m2, 16,5 tỷ
16.5 tỷ
235.7 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
5
5
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội