Đăng nhập
Đỗ Đình Hùng
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 20
0396.299.610
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
RẺ nhất Hà Nội-Nhà 3 tầng-Cho thuê tốt-Cam kết đầu tư là lãi-Chỉ 3.1tỷ
3.1 tỷ
96.9 triệu/m²
32 m²
3.3 x 9.7m
3
3
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Còn 1 căn 4 Tầng rẻ nhất Hà Nội-Ngõ rộng-thoáng đãng-giá cực kì rẻ
35 tỷ
95.3 triệu/m²
32 m²
4 x 8m
3
3
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Còn sót lại 1 căn 38m2 giá hơn 3 tỷ-Ngõ thông - lô góc 2 mặt thoáng
3.25 tỷ
85.5 triệu/m²
38 m²
4 x 9.5m
3
3
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà 4 tầng 42m2 2 ô tô vào nhà thoải mái. Cách ĐL Thăng Long 800m
4.6 tỷ
109.5 triệu/m²
42 m²
4.5 x 9.3m
4
3
Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà 45m2 xây mới-ngõ rộng-đầu tư hoặc để ở cực tốt-Giá thấp nhất khu
3.5 tỷ
77.8 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
3
3
Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
nhà đơn lập 4 tầng 42m2-rẻ nhất Đại Lộ Thăng Long-khách hàng nên mua
3.9 tỷ
92.9 triệu/m²
42 m²
4 x 10.5m
4
3
Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà 4.5 tầng lô góc-Ngõ thông-ô tô đỗ cách 10m-đủ nội thất-Chỉ 3.2x Tỷ
3.3 tỷ
103.1 triệu/m²
32 m²
4 x 8m
3
0
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà 4 tầng sân cổng riêng-52m2 giá rẻ nhất khu vực Đại Thành-Chỉ 3.9xT
3.95 tỷ
76 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
4
4
Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội
Bán nhà riêng
Tài chính hơn 3 tỉ còn *** căn này--nhà 4 tầng.RẺ nhất Hà Đông
3.55 tỷ
110.9 triệu/m²
32 m²
4 x 8m
4
3
Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội