Đăng nhập
Đặng Thị Thu Thúy
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 3
0378.478.578
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
ICC Quán Mau
Bán đất tại ICC Quán Mau, 9,2 tỷ. 100m2, Lê Chân, Hải Phòng
9.2 tỷ
92 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng
Bán nhà mặt phố
Hiếm có! Mặt đường Thiên Lôi gần Aeon giá chỉ hơn 7 tỷ. LH 0378 478 ***
7.8 tỷ
100 triệu/m²
78 m²
4 x 19.5m
0
0
Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt đường Lê Thánh Tông, đối diện chung cư 384 Lê Thánh Tông. 0378 478 ***
13.5 tỷ
131.1 triệu/m²
103 m²
4.6 x 22.4m
0
0
Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng