Đăng nhập
Quý
Cá nhân
Đã tham gia 6 tháng trước
Số bài đăng 9
0378.109.979
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Cho thuê nhà mặt phố
Cho Thuê Nhà Trong KDC Phú An, Phường Hưng Phú-LH Chính Chủ
7 triệu
82 nghìn/m²
85 m²
...
0
0
Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
Bán nhà trệt lầu mới đẹp KDC Vạn Phong (Khu Công An)
5.1 tỷ
63 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
2
2
Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
Bán Đất
Bán đất 269m2 ngay cầu Cái Cam 2 đường Võ Văn Kiệt
2.29 tỷ
8.5 triệu/m²
269 m²
32 x 8.4m
0
0
Phường 9, Vĩnh Long
Bán Đất
Bán cặp nền góc 160m2 KDC Phú An, P. Hưng Phú
6.5 tỷ
81.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
Bán Đất
Đất giá đầu tư ngay cầu Cái Cam 2 đg Võ Văn Kiệt
2.15 tỷ
8 triệu/m²
269 m²
32 x 8.4m
0
0
Phường 9, Vĩnh Long
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI ĐẸP ĐÓN TẾT-KDC ĐÔNG PHÚ-CHÂU THÀNH-CẦN THƠ
1.49 tỷ
18.6 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
2
1
Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
Bán nhà riêng
Dãy Minihouse góc 2 mặt tiền mới xây ở KDC Phú An
5.5 tỷ
57.9 triệu/m²
95 m²
4.5 x 21.1m
3
3
Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
Phòng trọ cao cấp có gác mới xây KDC Phú An
2 triệu
40 nghìn/m²
50 m²
...
0
0
Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
Bán Đất
Cặp nền Mặt tiền đường Phượng Hoàng-KCN Hoàng Quân-Tỉnh Vĩnh Long
1.7 tỷ
15.5 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Mỹ Hòa, Bình Minh, Vĩnh Long