Đăng nhập
Mai Diễm Ngọc
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 8
0373.683.688
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Đất Hà Nội Gần 2 Trường Đại Học Toàn Bộ Thổ Cư, Tiềm Năng Đầu Tư Lãi Vốn Xây Nhà Trọ Cho Thuê
1.75 tỷ
23.3 triệu/m²
75 m²
4.5 x 16.7m
0
0
Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Hơn 1 tỷ mua được đất Hà Nội gần 2 trường Đại học xây trọ là có dòng tiền ngay!0971 125 ***
1.65 tỷ
27.5 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Giúp bạn đầu tư sinh lời hạnh phúc - 77m2 lô góc thổ cứ sổ đỏ Hà Nội - Đầu tư xây nhà đều tốt
1.5 tỷ
19.5 triệu/m²
77 m²
6 x 12.8m
0
0
Thanh Mỹ, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Bán đất Hà Nội - Giá rẻ 104m2 thổ cư - đất Phường Tùng Thiện TP Hà Nội, 0971 125 ***
1.65 tỷ
15.9 triệu/m²
104 m²
5 x 20.8m
0
0
Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Bán 739m2, 300m2 thổ cư sổ đỏ Hà Nội - view thoáng mát quanh năm đầu tư xây nhà vườn giá rẻ
2.8 tỷ
3.8 triệu/m²
739 m²
18 x 41.1m
0
0
Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Bán 283m2 - lô góc phường Tùng Thiện TP Hà Nội - đầu tư kinh doanh giá rẻ, 0971 125 ***
2.3 tỷ
8.1 triệu/m²
283 m²
...
0
0
Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Bán 83m2 full thổ cư - sổ đỏ Hà Nội gần sông thoáng mát - giá rẻ đầu tư xây nhà 0971 125 ***
1.25 tỷ
15.1 triệu/m²
83 m²
5 x 16.6m
0
0
Hợp Tiến, Mỹ Đức, Hà Nội
Bán Đất
Bán 704m2 sổ đỏ Hà Nội - Đầu tư kinh doanh xây nhà - làm kho xưởng 0971 125 ***
4.92 tỷ
7 triệu/m²
703 m²
20 x 35.2m
0
0
Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội