Đăng nhập
Van sinh Tran
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 7
0366.687.365
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
🏣🏣🏣🏣🏣🏣📍 Phạm Thị Giây 1/ vào 20m, KHU DỰ ÁN GẦN CHÙA HANG
4.9 tỷ
94.2 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
4
3
Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
021🏡 TRUNG TÂM BÀ ĐIỂM – HXH TỚI NHÀ – 72M² – CHỈ 4.1 TỶ TL 💥
4.1 tỷ
56.9 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
2
1
Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
020🍀 NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐẮC ĐỊA – TRUNG TÂM HÓC MÔN Dt 5×18 ( nở hậu )
11.7 tỷ
101.7 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
2
1
Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
019🏠 SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ BÀ ĐIỂM – FULL NỘI THẤT CAO CẤP, DỌN VÀO Ở
3.85 tỷ
55 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
2
1
Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
1031 🏠 BÁN NHÀ HẺM XE HƠI TRÁNH – LÊ VĂN KHƯƠNG 📍
5.7 tỷ
81.4 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
4
3
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
201🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐÔNG HƯNG THUẬN, QUẬN 12 – GIÁ CHỈ 4.550 TỶ TL
4.55 tỷ
70 triệu/m²
65 m²
4.3 x 15.1m
3
3
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
1027🏠SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG TIỀN LÂN 9 - RỘNG 12M -
5.6 tỷ
70 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
3
3
Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh