Đăng nhập
Đậu Thanh Thúy
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 18
0362.088.669
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 18 tin đăng
Bán nhà riêng
Hàng xóm Đô Nghĩa nhà tổ 12 Yên Nghĩa DT 40m 4 tầng oto để ngày đêm cách 10m có sân để 10xe máy 3ty
3 tỷ
75 triệu/m²
40 m²
...
3
1
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Không còn lô nào rẻ hơn. Đất quận Hà Đông dt 60m2, 1,5 tỷ tổ 14 Yên Nghĩa, lh 0362088669 E Thúy
1.5 tỷ
25 triệu/m²
60 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Siêu phẩm mới tinh. Tổ 15 Yên Nghĩa dt 34m2, 1tỷ35 ngõ thông ôtô tránh vào thoải mái, lh 0362088669
1.35 tỷ
39.7 triệu/m²
34 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Đất vuông vắn 36m2 tổ 15 Yên Nghĩa 1tỷ19 bao thuế phí lh 0362088669
1.19 tỷ
33.1 triệu/m²
36 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
CC bán đất Yên Nghĩa 46.8m2 vuông vắn taxi đỗ cửa cách trục chính 15m 1 ngõ thẳng 1tỷ45 0362088669
1.45 tỷ
31 triệu/m²
46.8 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Không còn lô thứ 2 Dt 36m2 hai thoáng vuông vắn nở hậu 1tỷ2 Hà Đông, Yên Nghĩa Tổ 14. Lh 0362088669
1.2 tỷ
33.3 triệu/m²
36 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ bán nhà tổ 14 Yên Nghĩa. Dt 34m2 3 tầng tự xây chắc chắn cẩn thận 1,85 tỷ lh 0362088669
1.85 tỷ
54.4 triệu/m²
34 m²
...
2
1
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Hàng xóm Đô Nghĩa 40m2x4 tầng mới đẹp hiện đại 3 tỷ tổ 12 Yên Nghĩa cạnh ĐH Phenikaa. Lh 0362088669
3 tỷ
75 triệu/m²
40 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Em bán đất yên nghĩa 34.8m oto vào mà giá có 1ty3x lh 0362088669
1.36 tỷ
38.9 triệu/m²
35 m²
...
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội