Đăng nhập
Huỳnh Thị Minh Thanh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 12
0357.447.665
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 12 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN GẤP KHÁCH SẠN MỚI ĐẸP NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - THU 100tr/Th NGỘP CHỈ 15 TỶ TL
15 tỷ
187.5 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
13
13
Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Toà building hầm 6 tầng, 5.6x22m có thang máy PCCC chuẩn chỉ 26 tỷ TL
26 tỷ
211.4 triệu/m²
123 m²
5.6 x 22m
0
0
Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Biệt thự Đẳng cấp 4 Tầng Có Hầm, 248m2 Ngang khủng 16m Tại khu Vip Lê Đức Thọ Gò Vấp nhỉnh 35 tỷ TL
35 tỷ
141.1 triệu/m²
248 m²
16.2 x 15.3m
7
6
Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BÁN GẤP TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN NGHI P4 GÒ VẤP - 200M2 - SÀN 1040M2- GIÁ 60 TỶ
60 tỷ
300 triệu/m²
200 m²
8 x 25m
0
0
Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Khuôn đất siêu hiếm 8x21m - hẻm xe hơi có lề đường- Ngay Emart Phan Huy Ích chỉ 12 tỷ 200 TL
12.2 tỷ
71.8 triệu/m²
170 m²
8 x 21.3m
0
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN GẤP Tòa nhà CHDV - 5.58M x 20M - full nội thất ngay trường ĐH Công Nghiệp giá 17 tỷ TL
17 tỷ
151.8 triệu/m²
112 m²
5.6 x 20.1m
13
14
Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp - 20x25m - 500m2 vuông A4 - Giá 24,9 tỷ còn bớt
24.9 tỷ
49.8 triệu/m²
500 m²
20 x 25m
0
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chính chủ bán gấp CHDV 16 phòng - DT 8,3 x 19,6m - hẻm xe hơi Quang Trung giá 12 tỷX TL
12.9 tỷ
79.6 triệu/m²
162 m²
8 x 20.3m
16
17
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền Phạm Văn Bạch Phường 15 Tân Bình, DT 5.1x28m, chỉ 19 tỷ TL
19 tỷ
131 triệu/m²
145 m²
5.1 x 28.4m
0
0
Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh