Đăng nhập
Hoàng Luật Bđs
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 6
0356.925.838
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
nhà đẹp 3p ngủ hố nai biên hoà
1.8 tỷ
17.1 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
3
2
Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà đẹp hố nai biên hoà giá tốt
1.35 tỷ
11.3 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
3
2
Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà đẹp 3p ngủ rộng điện nước máy chính chủ
1.2 tỷ
12 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
3
1
Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà xưởng giá rẻ có hỗ trợ ba bên
2.4 tỷ
8 triệu/m²
300 m²
10 x 30m
2
1
Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà 4p ngủ p. hố nai mới gần trường học , nhà thờ
1.79 tỷ
17.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
4
2
Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà đẹp gần tái định cư tân biên đường 6m
1.39 tỷ
13.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
2
1
Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai