Đăng nhập
Hoàng Khiêm
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 7
0356.438.688
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán Đất
Duy nhất 1 lô 980 triệu, Xã Bình Yên, Thạch Thất, gần Công Nghệ Cao Hòa Lạc và đại học FPT
980 triệu
9.8 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ bán lô đất Tiến Xuân đối diện cổng đại học Quốc Gia giá 1tỷ395 cạnh Đại Lộ Thăng Long
1.4 tỷ
14 triệu/m²
100 m²
4.5 x 22.2m
0
0
Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
5 triệu/m2 đất nền mặt biển Quất Lâm,Nam Định gần khu CN Vsip, Flamingo, Sun, đón sóng chân Cao Tốc
500 triệu
5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
hơn 11 Triệu đất nền mặt biển Quất Lâm, Giao Phong, Nam Định, đầu tư kinh doanh luôn, sổ đỏ lâu dài
1.5 tỷ
15 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
đất nền gần mặt biển giá chỉ 980 triệu, Quất Lâm Giao Phong, Nam Định gần bến xe và Flamingo
980 triệu
9.8 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
1,3 tỷ đất nền Đồng Trúc, Thạch Thất, gần Đại Lộ Thăng Long, sát CNC Hòa Lạc
1.3 tỷ
13 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
780 triệu đất nền gần bãi tắm Giao Phong, Flamingo, VSIP, Quảng Trường Quất Lâm, Nam Định
780 triệu
7.8 triệu/m²
100 m²
6 x 16.7m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định