Đăng nhập
Tuấn
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 22
0346.773.959
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 22 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG, HIẾM NHẤT TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG BẮC, 3PN, 74M2
4.95 tỷ
67.8 triệu/m²
73 m²
7.8 x 9.4m
3
2
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán Đất
🔥 ĐẤT NGUYỄN VĂN XUÂN ĐƯỜNG 10M5 – SÁT AEON MALL – 105m²
6.4 tỷ
61 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP–PHAN TRIÊM–CÓ PHÒNG NGỦ TẦNG TRỆT
8.7 tỷ
96.7 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
3
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡 ĐẤT 100m² THANH LƯƠNG 21 – TẶNG NHÀ CẤP 4 – SÂN Ô TÔ
6.9 tỷ
69 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
1
2
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ KIỆT BÌNH KỲ, 87m2, 3PN, HOÀ QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN
4.1 tỷ
47.1 triệu/m²
87 m²
...
3
2
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM HẢI CHÂU – GIÁ NGANG BÁN ĐẤT, KHÔNG MUA
9.9 tỷ
91.7 triệu/m²
108 m²
4.5 x 24m
3
4
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡 NHÀ 2 TẦNG BÀU CẦU 11 – HÒA XUÂN, ĐƯỜNG 5M5 - NHÀ MỚI 100%
5.9 tỷ
65.6 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
2
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CẤP 4, AN BẮC 4, NGŨ HÀNH SƠN, 120m2, 2 PN
7.4 tỷ
61.7 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
2
1
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ BÁ TÙNG HOÀ QUÝ, CÁCH LÀNG ĐH CHỈ 5P
4.55 tỷ
45.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
1
1
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng