Đăng nhập
My
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 13
0343.963.801
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán Đất
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN FULL TIỆN ÍCH TRUNG TÂM THANH HÓA
200 triệu
2 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa
Bán Đất
Chính chủ bán 1007m2 đất 2 mặt tiền sẵn sổ duy nhất tại Phú Cát, Quốc Oai
8.5 tỷ
8.4 triệu/m²
1007 m²
39 x 25.8m
0
0
Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ODT SẴN SỔ NGAY ĐƯỜNG TRÁNH QL1A-KỲ ANH-HÀ TĨNH
940 triệu
6.3 triệu/m²
150 m²
...
0
0
Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh
Bán Đất
CHÍNH CHỦ BÁN 5914M2 ĐẤT SẢN XUẤT KINH DOANH MẶT TIỀN QL13-TÂN ĐỊNH-BẾN CÁT
40 tỷ
6.8 triệu/m²
5914 m²
...
0
0
Tân Định, Bến Cát, Bình Dương
Bán Đất
Chính chủ bán đất full thổ cư sẵn sổ mặt tiền oto tránh tại An Phước - Long Thành
4.5 tỷ
29.6 triệu/m²
152 m²
...
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ SẴN SỔ MẶT TIỀN OTO TRÁNH TRUNG TÂM THANH HÀ-TRUNG GIÃ-SÓC SƠN
1.65 tỷ
16.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ bán đất sẵn sổ mặt tiền ô tô tránh nhau, gần sân bay Gia Bình Bắc Ninh
1.6 tỷ
12 triệu/m²
133 m²
7 x 19m
0
0
Trung Chính, Lương Tài, Bắc Ninh
Bán Đất
BÁN ĐẤT KÈM NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN TRUNG TÂM TỔ DÂN PHỐ THẦN NỮ-BẠCH THƯỢNG-DUY TIÊN-HÀ NAM
6.3 tỷ
46.3 triệu/m²
136 m²
...
0
0
Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam
Bán Đất
Bán 51m2 đất thổ cư sẵn sổ giá tốt nhất Bắc Từ Liêm
5.25 tỷ
102.9 triệu/m²
51 m²
...
0
0
Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội