Đăng nhập
Trần Thị Thanh Hiền
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 24
0335.220.733
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 24 tin đăng
Bán Đất
CHÍNH CHỦ RA HÀNG F0 ĐẤT CÔNG LUẬN 1, VĂN GIANG Diện tích 55,6m2 vị trí hiếm, tiềm năng sát dự Án
2.5 tỷ
45.5 triệu/m²
55 m²
4.2 x 13.1m
0
0
Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Duy nhất 1 lô tại Vĩnh Tuy- Văn Giang sát dự án sân bóng PVf và dự án trường đại học Bách Khoa cs2
2.35 tỷ
47 triệu/m²
50 m²
...
0
0
Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Hàng hiếm lô góc Phụng Công, Văn Giang 65,3m2 đất ở lô góc thoáng ba mặt, sát Ecopark 100m
4.1 tỷ
63.1 triệu/m²
65 m²
6.2 x 10.5m
0
0
Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Hàng đẹp Đan Kim, Liên Nghĩa | đón sóng PVF & ĐH Bách Khoa CS2 vị trí cực sáng: sát sân
2.52 tỷ
43.4 triệu/m²
58 m²
4.3 x 13.5m
0
0
Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Chính chủ gửi bán 103,1m2 Hòa Bình Thượng, Tân Tiến, Văn Giang Hưng Yên. Giáp dự án Sun
4.38 tỷ
42.5 triệu/m²
103 m²
7.3 x 14.1m
0
0
Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Diện tích 100m2, 100% thổ cư, nhỏ xinh như hình, cực dễ thanh khoản. Hai mặt đường thông rộng
4.8 tỷ
48 triệu/m²
100 m²
6 x 16.7m
0
0
Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
2.368 tỷ sở hữu 65,8m2 tại thôn Đông Tảo xã Hoàn Long mới, đường 4,5m thoáng, giáp Vành đai 4 500m
2.37 tỷ
36.4 triệu/m²
65 m²
4.6 x 14.3m
0
0
Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên
Bán Đất
4.4tỷ sở hữu 125,6m2 Thôn Quán Trạch, xã Văn Giang, mặt tiền 6m vuông bánh chưng sát dự án vd4
4.4 tỷ
35.2 triệu/m²
125 m²
6 x 20.8m
0
0
Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên
Bán Đất
Chính chủ gửi bán 129,4m2 Phi Liệt, Văn Giang giá chỉ 30,5tr/m2 giáp dự án Alluvia Xuân Cầu 200m
3.95 tỷ
30.6 triệu/m²
129 m²
4.5 x 28.7m
0
0
Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên