Đăng nhập
Nguyễn Bảy
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 8
0334.142.640
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán nhà riêng
HXH Phan Huy Ích - 4m x 16m x 4 Tầng - Sát Mặt Tiền - Nhỉnh 7 Tỷ
7.7 tỷ
110 triệu/m²
70 m²
...
4
0
Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
HXH - Bình Tân - 4 x 20 - Nhà Cũ - nhỉnh 6 Tỷ
6.5 tỷ
80.2 triệu/m²
81 m²
...
3
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm Xe Hơi Thông - Phan Huy Ích - 5m x 13m - Nhỉnh 5 Tỷ
5.7 tỷ
87.7 triệu/m²
65 m²
5 x 13m
3
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4x16 - 2 Tầng - Hẻm 8m sát mặt tiền - 3 PN - SHR 1 đời chủ
5.75 tỷ
89.8 triệu/m²
64 m²
...
3
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4x10 - Tương Lai Mặt Tiền - SHR - Chỉ Hơn 3 Tỷ
3.39 tỷ
84.8 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
2
2
Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Mặt Tiền Khu Chợ - 5x15 - 4 Tầng - 6 Tỷ TL
6 tỷ
80 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
4
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
·
Ruby Garden
Căn Hộ Tân Bình - 84m2 SHR 2PN - 3 Tỷ hơn
3.6 tỷ
42.8 triệu/m²
84 m²
...
2
2
Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
70m2 - Hẻm Xe Hơi 1 sẹc ngắn - Nhà c4 chính chủ
5.95 tỷ
85 triệu/m²
70 m²
...
2
0
Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh