Đăng nhập
Kiên Trần Trung
Cá nhân
Đã tham gia 3 tháng trước
Số bài đăng 5
0327.756.413
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
S=66m2,Nhỉnh 7tỷ(tl),Ngang5.3m,3 tầng,4PN+4WC,Nơ Trang Long-Bình Thạnh
7.45 tỷ
112.9 triệu/m²
66 m²
...
4
4
Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Lê Quang Định,60m2,Ngang khủng 10m,Vài bước chân ra hẻm xe hơi thông.
4.95 tỷ
90 triệu/m²
55 m²
10 x 5.5m
3
0
Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
100m ra Nguyễn Thái Sơn,39m2,Hàng xóm khu nhà liền kề cao cấp,an ninh
3.1 tỷ
79.5 triệu/m²
39 m²
...
2
3
Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bình Quới,105m2,Dành cho Gia Đình nhiều thế hệ ở,Thoáng mát+An ninh.
5 tỷ
47.6 triệu/m²
105 m²
...
4
3
Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Hẻm 4 chỗ đường Đinh Bộ Lĩnh, Giá sốc 8tỷ=84m2,P.26,Bình Thạnh
8 tỷ
95.2 triệu/m²
84 m²
...
5
4
Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh